T20 Cricket Photo Maker 1.1

Giấy phép: Miễn phí ‎Kích cỡ tệp: 7.34 MB
‎Xếp hạng người dùng: 4.0/5 - ‎1 ‎Phiếu

Trong mùa cricket này, chúng tôi mang đến cho bạn một ứng dụng sẽ thay đổi trò chơi. Ứng dụng này cho phép bạn trang trí cho mình với các phụ kiện cricket. Hãy sẵn sàng cho cơn sốt cricket T20.

"T20 Cricket Photo Maker" là studio ảnh cricket tốt nhất trên thị trường. Ứng dụng này cho phép bạn thêm hiệu ứng hình ảnh cricket chất lượng cao đặc biệt trong ảnh của bạn. Chọn đội của bạn và sẵn sàng cho trận đấu.

Bạn có thể vẽ khuôn mặt của bạn với hình xăm nhóm của bạn. Bạn cũng có thể chơi với nhóm của mình. Mặc Bat lựa chọn của bạn, mũ bảo hiểm, găng tay, Pad và những người khác nếu bạn muốn dơi đầu tiên. Và nếu bạn là một bowler sau đó bạn có thể chọn bóng của bạn từ "T20 Cricket Photo Maker" mặc quần áo.

Áp dụng hiệu ứng hình ảnh cricket cho ảnh của bạn và cảm thấy như bạn đang xem trận đấu cricket T20 trực tiếp trong sân vận động. Loạt cricket T20 này sẽ là tốt nhất của bạn với ứng dụng "T20 Cricket Photo Maker" tuyệt vời và mát mẻ này.

Tính năng:

Chơi cricket với nhóm của bạn trong ảnh Mặc Bat, Mũ bảo hiểm, Găng tay và Pad cho batting hoặc Chọn bóng cho bowling Áp dụng hiệu ứng ảnh Cricket cho ảnh của bạn Bạn có thể thêm các đối tượng liên quan đến cricket khác nhau vào ảnh của mình Chỉnh sửa ảnh bằng cách sử dụng hiệu ứng ứng dụng và đối tượng này Lưu và chia sẻ ảnh cho mọi người thông qua ứng dụng truyền thông xã hội trực tiếp Ứng dụng này về cơ bản là một gian hàng biên tập ảnh, trong đó có hiệu ứng cricket và các đối tượng cricket như dơi, bóng, mũ bảo hiểm, pad, găng tay và nhiều hơn nữa. Ứng dụng này giúp bạn chuyển đổi hình ảnh của bạn như cricket phù hợp với khán giả mặt đất. Nó làm cho bạn cảm thấy như bạn đang xem trận đấu từ sân vận động bây giờ.

lịch sử phiên bản

• Phiên bản 1.1 đăng trên 2016-09-10

Chi tiết chương trình